LUBAO FREQUENCY MODULATION LIMITED

Uniting Communities
  1. Listen to Lubao FM Live 102.2 FM

“Lazima tuzingatie masharti kama viongozi wa madhehebu”, Asema Askofu Anthony Muheria

Mwenyekiti wa baraza la kidini lililotathmini pendekezo la kufungua makanisa askofu Antony Muheria, ameelezea kuwa Maeneo yote ya kuabudu yatafunguliwa kuanzia Jumanne Juma lijalo.

Askofu anasemea muda huu utawapa wakuu wa madhehebu mbalimbali muda wa kuzingatia masharti ya kurejelea ibaada, kama alivyoagiza Rais Uhuru Kenyatta.  Askofu Muheria amewapa changamoto viongozi wote wa dini kuzingatia kikaimilifu mwongozo ambao umetolewa kuruhusu ibaada

0 Reviews

Write a Review

Charles Oduor

Read Previous

Visa 183 vipya vya Korona kutangazwa hii leo na Waziri wa Afya, Dkt. Mutahi Kagwe

Read Next

Wizara ya ulinzi ya israel imetangaza leo kwamba nchi hiyo imefaulu kuzindua satelaiti mpya ya ujasusi,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *