LUBAO FREQUENCY MODULATION LIMITED

Uniting Communities
  1. Listen to Lubao FM Live 102.2 FM

Live now:

Up next:

Wafanyikazi Wa Chuo Kikuu cha moi kushiriki Mgomo

Wafanyakazi wa Chuo cha Moi wakiwemo wahadhiri na, wametishia kuandamana kwa kile wanasema kilio chao hakisikizwi na usimamizi wa Chuo hicho.

Wakiongea nje ya afisi kuu ya Chuo hicho zilizoko behewa la Kesses, wafanyakazi hao wamelalamikia masuala kadhaa ikiwemo ukosefu wa Bima ya Afya, kucheleweshwa kwa mishahara na marupurupu yao.

Kwa upande wake Naibu chansela wa Chuo hicho profesa Isaac Kosgei, amewarai wafanyikazi hao kuwa na subira wakati malalamishi yao yanashughulikiwa.

Ni malalamishi ambayo yalihusisha maslahi ya wanafunzi huku uongozi huo ukikiri kuna shida na unafanya kila juhudi kuimarisha hadhi ya Chuo hicho. 

Story by Alovi Joseph

sadmin

Read Previous

Wavuvi wa Ziwa Victoria Kaunti ya Busia kutoa Malalamishi kwa vikosi vya Coast Guard na Kenya Maritime Authority

Read Next

Kina Mama Kaunti ya Bungoma kupata Pesa na Kushauriwa kujiandikisha na kikundi cha hazina yao ya Women Enterprise Fund

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *